கொரோனா பிறகு நீங்கள் ஏன் இலங்கைக்குச் செல்ல வேண்டும்?

உலகெங்கிலும் உள்ள குறிப்பாக ஐரோப்பியர்கள் மற்றும் மத்திய கிழக்கு நாடுகளைச் சேர்ந்த பயணிகளுக்கு இலங்கை எப்போதும் முதலிடத்தில் உள்ளது. கொரோனா வைரஸ் தொற்றுநோயின் ஒரு பெரிய நெருக்கடியை உலகம் கடந்து வருவதால், அனைத்து நாடுகளும் கொரோனா வைரஸ் தொற்று நோயை கட்டுப்படுத்திக் கொண்டுள்ளன, மேலும் சுற்றுலா துறை முற்றிலும் சரிந்துவிட்டதனால் இந்த நெருக்கடியை எதிர்கொள்வதற்கான துணிச்சலான உத்திகள் மற்றும் எதிர்காலத்தில் செயல்கள் முன்னொடுக்கபடுகின்றது.

பெரும்பாலும் சுற்றுலா துறையை நம்பியுள்ள ஒரு நாடாக இலங்கை தெற்காசியாவில் உள்ள ஒரு தீவு நாடாகும், இது இந்தியப் பெருங்கடலில் வங்காள விரிகுடாவின் தென்மேற்கு மற்றும் அரேபிய கடலின் தென்கிழக்கில் அமைந்துள்ளது. இந்த தீவு புவியியல் ரீதியாக இந்திய துணைக் கண்டத்திலிருந்து மன்னார் வளைகுடா பிரிந்து காணப்படுகின்றது.ஸ்ரீ ஜெயவர்டானபுரா கோட்டை சட்டமன்ற தலைநகராகவும், கொழும்பு மிகப்பெரிய நகரமாகவும் வர்த்தக மையமாகவும் உள்ளது. எங்கள் உலகத் தரம் வாய்ந்த தேநீர், பசுமையான இயற்கைக்காட்சிகள் மற்றும் தரமான விருந்தோம்பல் ஆகியவற்றால் காரணமாக , கொரோனா வைரஸ் தொற்றுநோய் முடிந்ததும் இலங்கை உங்கள் இடங்களின் பட்டியலில் இருக்க வேண்டும் என்பதற்கான முதல் 5 காரணங்கள்.

1.தொற்றுநோயைக் கட்டுப்படுத்த கடுமையான நடவடிக்கைகள்

எடுக்கப்பட்டுள்ளன

பல நாடுகளில் ஆயிரக்கணக்கான வைரஸ் தொற்றும் பல இறப்புகளும் பதிவுசெய்யப்பட்டாலும் இலங்கையில் மிக மிக குறைந்தளவிலே இலங்கையில் பதிவுசெய்யப்பட்டது. அதற்கு காரணம் வைரஸ் தொற்று வருவதற்கு முன்பு நாடு முழுவதும் ஊரடங்கு உத்தரவு மற்றும் லேக்டவுன் செய்யப்ட்டு வைரஸ் பரவுவதைக் குறைத்தது, இதனால் நாட்டின் பிரஜைகள் மற்றும் சர்வதேசத்த பயணிகளின் பாதுகாப்பை உறுதிசெய்தது.

இலங்கையின் சுகாதார அமைச்சகம், பன்டரனாயாகா சர்வதேச விமான நிலையத்தில் உள்ள தனிமைப்படுத்தப்பட்ட பிரிவு பயணிகளின் அறிகுறிகளைதிரையிட அறிவுறுத்தியது.

மற்றுமும், கைக்குழந்தைகள், குழந்தைகள், கர்ப்பிணிப் பெண்கள், முதியவர்ளை சனநெரிசலான உள்ள இடங்களுக்கு செல்வதைத் தவிர்க்க வேண்டும் என்று அமைச்சகம் எச்சரித்தது. இலங்கையில் கொரோனா வைரஸ் பரவுவதைத் தடுக்க A-22 உறுப்பினர்களைக் கொண்ட ஒரு குழு அமைச்சினால் அமைக்கப்பட்டுள்ளது.

மற்றும் குடிவரவு மற்றும் குடிவரவுத் திணைக்களம் சீன வதிவிட விசா வைத்திருப்பவர்களிடன் அனைத்து கட்டுமான தளங்களுக்கும் தங்கள் சீன ஊழியர்களை பணியிடு படுத்த முன் கொரோனா வைரஸ் பரவுவதைத் தடுப்பதற்கான நடவடிக்களை எடுக்குமாறு தெரிவிதுள்ளது.நோயிலிருந்து பாதுகாக்க சுகாதார முறைகள் மற்றும் சுய தனிமைப்படுத்தப்பட்ட முறைகளை கடைப்பிடிக்குமாறு இலங்கை அரசாங்கம் பொது மக்களிடம் கோரியுள்ளது.

2.மீட்பு பணி மற்றும் வெளிநாட்டு பயணிகளின் பாதுகாப்பை உறுதி செய்தல்

கொரோனா வைரஸ் வுஹான், சீனா முழுவதும் பரவலாக பரவி வந்தபோது சீனாவில் சிக்கித் தவிக்கு மாணவர்களை மீண்டும் கொண்டுவருவதற்காக இலங்கை ஒரு மீட்பு பணியை நடத்தியது. பிப்ரவரி 1 ஆம் தேதி முதல் தொகுதி மாணவர்கள் வெற்றிகரமாக மீட்கப்பட்டனர். இலங்கை ஏர்லைன்ஸ் ஊழியர்களின் தாராள மனப்பான்மை மிக்க இந்த பணிக்கான சிறந்த பாராட்டு கிடைத்தது.இலங்கையில் முதலில் பதிவுசெய்யப்பட்ட சீன நோயாளியை வெற்றிகரமாக மீட்டெடுத்து, அவரை பாதுகாப்பாக திருப்பி அனுப்ப ஏற்பாடு செய்தது. அனைத்து வெளிநாட்டு பயணிகளுக்கும் பாதுகப்பு தகவல்களையும் கொடுத்து சிறப்பு கவனம் செலுத்தப்பட்டு வெளிநாட்டு பயணிகளின் பாதுகாப்பு வழுப்படுத்த பட்டுள்ளது.

 3.உதவும் மனப்பங்கையுடைய இலங்கை மக்கள்

பூட்டப்பட்ட நிலையில், பல இலங்கையர்கள் வருமானத்தை இழந்தனர் மற்றும் தினசரி ஊதிய ஊழியர்கள் பெரிதும் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர். ஆனால் அனைவரின் அன்றாட தேவைகளும் பூர்த்தி செய்யப்படுவதை உறுதி செய்வதற்காக அரசாங்கத்தினால் பல திட்டங்களை செயல்படுத்த முடிந்தது, மேலும் பல கோடீஸ்வரர்கள், மத அமைப்புகள், இலாப நோக்கற்ற நிறுவனங்கள், பணக்கார தொழில்வாதிகள், அரசியல்வாதிகள் மற்றும் உதவி தேவைப்படுபவர்களுக்கு உதவ முன்வந்தனர்.

கொரோனா வைரஸை எதிர்த்துப் போராடுவதற்காக இலங்கையில் மூன்று பெரிய ஹோட்டல்கள் தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையங்களாக மாற்றப்பட்டன.

4.புதிய கண்டுபிடிப்புக்கள்

இலங்கை தேநீர், தேங்காய் முதல் ரப்பர் வரை விவசாய உற்பத்திகளும் இறக்குமதிகள் ஏற்றுமதிகள் பெரும்பாலும் வீழ்ச்சியடைந்த பேதிவுளும். இலங்கையில் உள்ள பல
தொழில் நிறுவனங்கள் செந்தமான முறையில் Sanitizer ,வென்டிலேட்டர்களை உருவாக்க முன்வந்தனர். இந்த கண்டுபிடிப்புகள் எந்தவொரு பண வருவாயையும் எதிர்பார்க்காமல் தேவையான அதிகாரிகளுக்கு சமர்ப்பிக்கப்பட்டன.

கண்டுபிடிப்புக்கள்

  •  Sanitizer
  •  ventilators
  •  Sanitizer with sensor
  •  Contact less Delivery
  • Face masks
  • ICU beds மற்றும் நிறைய

 5.இறுதியாக……

இலங்கையின் அழகைப் பற்றி பேசுவது முடிவற்ற தலைப்பு என்பதால் இந்த பகுதிக்கு சொல்ல நிறைய இருக்கிறது. நீங்கள் முன்பு இலங்கைக்கு விஜயம் செய்திருந்தால் அல்லது முதல் முறையாக வருகை தர கருத்தில் கொண்டால், கீழே சரிபார்க்கவும்.

எல்லையற்ற கடற்கரைகள், மக்களை வரவேற்பது, யானைகளின் ஓடில்ஸ், உருட்டல் சர்ப், மலிவான விலைகள், வேடிக்கையான ரயில்கள், பிரபலமான தேநீர் மற்றும் சுவையான உணவு ஆகியவை இலங்கையை தவிர்க்கமுடியாததாக ஆக்குகின்றன.

சில இடங்களில் பல யுனெஸ்கோ உலக பாரம்பரிய தளங்கள் (எட்டு) இந்த சிறிய பகுதியில் நிரம்பியுள்ளன. இலங்கையின் 2000-க்கும் மேற்பட்ட ஆண்டு கலாச்சாரம் பண்டைய தளங்களில் காணலாம், அங்கு புகழ்பெற்ற கோயில்கள் குகைகள் முக்கிய சிகரங்களில் பல காணப்படுகின்றன. பெயர் செய்தாலும் அழகான காலனித்துவ கோட்டைகள் காலி முதல் திருகோணமலை வரை காணப்படுகின்றன.

தீவின் குறுக்கே, இரவில் முட்டிக்கொண்டிருக்கும் யானைகளுக்கு பிடித்த வாட்டர்ஹோலுக்கு செல்லும். இலங்கையின் இன்பமளிக்க கூடிய தேசிய பூங்காக்களின் சஃபாரி செய்யும்போது சிறுத்தைகள், நீர் எருமைகள், அனைத்து வகையான பறவைகள் மற்றும் விலங்குகளை நாம் பார்வை இடலாம்.

இலங்கை உள்ள மிக சிறந்த இடமான நுவரெலியாவில் கண்ணுக்கு மிக மிக அழகான இடங்கள் பலவுள்ளது அதில் நுவரெலியாவுக்கு நுழைவாலில் மிக அழகான ஒரு மிகபெரிய குளம் காணப்பட்டுகின்றது. அதில் அழகிய படகுகள் மிதந்த வண்ணம் காட்சியாளிக்க்கும். நீங்கள் படகில் செல்ல விரும்பினால் குறுபிட்ட பணத்தை செலுத்தி படகில் பயணிக்க்களாம். அடுத்தக நகர மத்தியில் ஒரு மிக மிக அழகிய பூங்கா ஒன்று உள்ளது. நுவரெலியாவில் குளிர்மையான கால நிலையே காணப்படும்.

ஊவா மகாணத்தில் அமைந்துள்ளமிக முக்கியமான மையமாக எல்ல காணப்படுகின்றது. இங்கு பல உணவுவிடுதிகள் நிறைந்து காணப்படுகின்றது.
இதற்கு அருகமையில் ரவவணெலலை நீர்வீழ்ச்சி, சிறிய சிவனொலி பாதை, 9 வலையப்பாதை, நமுனுகுள்ள மலைதொடர்கள் மற்றும் பல அழகிய இடங்கள் காணப்படுகின்றது.

கொழும்பிலிருந்து பதுளை செல்லும் ரயிலில் சென்றால் இயற்கை அழகு மிக்க இடங்பல வற்றை கண்டுமகிலாம் அவற்றில சில கண்டி, பேரதணிய, நவலபிட்டி, ஹட்டன், கொட்டகல, தாலவாகலை,ரதெல்ல, நானுஓய, அம்பேவெல, பட்டிபெல, இதல்கஸ்சென, ஓஹியா,அப்புதள, தியத்தலாவ, பண்டாரவலை, எல்ல,தெமேதர, பதுளை மிக முக்கியமான இடங்களாகும்.

இலங்கையில் கொரோனா பிறகு நிறைய மாற்றங்கள் மாறிவிட்து.

இலங்கைக்கு வந்தால் திரும்ப திருப்ப வரவேண்டும் என்ற என்னம் வந்துவிடும் என்னென்றால் அவ்வளவு அளகிய இயற்கை அழகு மிக்க இடம்

Kumaralingam Suganthan
I'm Develeper : Java,C#,C++,Css,Python, Javascript 😜 Founder of onlineexam.edu.lk🌏
Translate »