ஹார்வர்ட் பல்கலைக்கழகத்தில் முற்றிலும் இலவசமாக ஆன்ன் கல்வி 100% இலவசம்

ஹார்வர்ட் பல்கலைக்கழகத்தில் முற்றிலும் இலவசமாக ஆன்ன் கல்வி 100% இலவசம்

ஹார்வர்ட் பல்கலைக்கழகத்தில் முற்றிலும் இலவசமாக ஆன்லைனில் படிப்பதற்கும் மதிப்புமிக்க சான்றிதழைப் பெறுவதற்கும் இது ஒரு சிறந்த வாய்ப்பு. சான்றிதழ்களுக்கு பொருந்தும் கட்டணங்கள் அளவிடபடும்.

1636 இல் நிறுவப்பட்ட ஹார்வர்ட் அமெரிக்காவின் மிகப் பழமையான உயர்கல்வி நிறுவனமாகும். கேம்பிரிட்ஜ் மற்றும் பாஸ்டனில் உள்ள மாசசூசெட்ஸை தளமாகக் கொண்ட இந்த பல்கலைக்கழகம், இளங்கலை, பட்டதாரி மற்றும் தொழில்முறை மாணவர்கள் உட்பட 20,000 க்கும் மேற்பட்ட பட்டப்படிப்பு வேட்பாளர்களைக் கொண்டுள்ளது. ஹார்வர்டில் உலகம் முழுவதும் 360,000 க்கும் மேற்பட்ட முன்னாள் மாணவர்கள் உள்ளனர்.

கிடைக்கும் படிப்புகள்: டிஜிட்டல் மீடியா,இசை, வணிகம், பொது வணிகம், வணிக மேம்பாடு, கணினி அறிவியல், பொது கணினி அறிவியல், செயற்கை நுண்ணறிவு. தரவு அறிவியல்,   கல்வி ஆசிரியர் மேம்பாடு, உடல்நலம் , மனிதநேயம்.

சேருவது எப்படி?

இது எளிது visit: https://online-learning.harvard.edu

மெனுவில் எந்த பாடத்திட்டத்தையும் நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்கலாம். உங்களுக்கு ஆர்வமுள்ள படத்தைத் தேர்ந்தெடுது நீங்கள் படிக்களாம். நீங்கள் படிக்க விரும்பும் பாடத்திட்டத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். நான் கணினி அறிவியல் படத்திட்டதை தேடி, அதில் “CS50’s Web Programming with Python and Java Script” தேர்ந்தெடுத்தேன்.

நீங்கள் நிதேர்ந்தெடுத்த படத்தை பற்றிய அனைத்து தகவல்களையும் காண்பிக்கப்படும். “Enroll” என்பதைக் கிளிக் செய்து படத்தை பதிவு செய்ய உங்கள் விவரங்களை உள்ளிடவும். கீழே உள்ள படத்தைப் பாருங்கள்.

நீங்கள் பதிவுசெய்ததும் நீங்கள் கற்றலைத் தொடங்கலாம், மேலும் சரிபார்க்கப்பட்ட சான்றிதழைப் பெறுவதற்கு சில பாடநெறிகளுக்கு கட்டணம் அளவிடப்படும் என்பதை நினைவில் கொள்க. ஆனால் நீங்கள் ஒரு ஆர்வமாக படிக்கிறீர்கள் அல்லது சொந்தமாக ஏதாவது ஒன்றை உருவாக்க விரும்பினால், இது ஒரு சிறந்த வாய்ப்பு.

உலகளவில் 140 முன்னணி நிறுவனங்களிலிருந்து 2000 இலவச ஆன்லைன் படிப்புகளை உள்ளது. புதிய திறன்களையும் அதற்கான சான்றிதழைப் இந்ந வலைதளத்தில் இருந்து பெற்றுகெள்ளுங்கள். இன்று சேருங்கள்.

Kumaralingam Suganthan
I'm Develeper : Java,C#,C++,Css,Python, Javascript 😜 Founder of onlineexam.edu.lk🌏
Translate »